22.35 น. แจ๋ว
23.15 น. Arachnophobia (อะแรคโนโฟเบีย)
09.05 น. Atlas Shrugged II : The Strike (อัจฉริยะรถด่วนลํ้าโลก 2)
14.20 น. A Single Shot (กระสุนเลือดพลิกเกมโหด)
21.00 น. Kill the Iris Man (เหยียบฟ้าขึ้นมาใหญ่)
08.30 น. Mr. & Mrs. Smith (นายและนางคู่พิฆาต)
11.50 น. รด.เขาชนผี ที่เขาชนไก่
15.40 น. The Parent Trap (แฝดจุ้นลุ้นรัก)
18.20 น. Troy (ทรอย)
23.20 น. Man on Fire (คนจริงเผาแค้น)
22.35 น. โกยเถอะโยม
23.20 น. Fractured Follies (ฟ้าส่งฟะมาเกย)
01.15 น. Quiz Show (ควิสโชว์ ล้วงลึกเกมเขย่าประวัติศาสตร์)
09.05 น. Back to 1942 (แผ่นดินวิปโยค 1942)
14.20 น. Gozilla (ก็อตซิลล่า อสูรพันธุ์นิวเคลียร์ล้างโลก)
21.00 น. The Captive (ล่ายื้อเวลามัจจุราช)
08.35 น. Metro (รถด่วนขบวนนรก)
12.10 น. The Wolfman (มนุษย์หมาป่าราชันย์อำมหิต)
15.40 น. Tarzan (ทาร์ซาน)
18.20 น. The Last Samurai (มหาบุรุษซามูไร)
23.15 น. Elektra (สวย สังหาร)
21.30 น. เทวดาท่าจะเท่ง
22.35 น. สายลับจับบ้านเล็ก
09.05 น. Infini (หวีดนรกสุดขอบจักรวาล)
14.20 น. Flight of Fury (ภารกิจฉีกน่านฟ้ามหากาฬ)
21.00 น. Ultraviolet (อุลตร้าไวโอเลต มัจจุราชมหาประลัย)
08.30 น. Deadly Crossing (ปฏิบัติการหักดิบยานรก)
11.30 น. Largo Winch II (ยอดคนอันตรายล่าข้ามโลก 2)
15.40 น. Gatchaman (วิหคสายฟ้า)
18.20 น. Charlie’s Angels (นางฟ้าชาร์ลี)
20.30 น. Inside Man (ล้วงแผนปล้นคนในปริศนา)
23.55 น. Outcast (อัศวินชิงบัลลังก์)
08.30 น. Armored (แผนระห่ำปล้นทะลุเกราะ)
11.55 น. The Man with the Iron Fists (วีรบุรุษหมัดเหล็ก)
18.20 น. New Police Story (วิ่งสู้ฟัด 5 : เหินสู้ฟัด)
20.30 น. Crank : High Voltage (คนคลั่ง ไฟแรงสูง)
23.35 น. Freerunner (เกรียน ซัด ฟัด)
13.00 น. Zathura : A Space Adventure (ซาทูร่า เกมทะลุมิติจักรวาล)
15.40 น. Nanny Mcphee Returns (แนนนี่ แมคฟี่ พี่เลี้ยงมะลึกกึ๊กกึ๋ย 2)
22.35 น. ไอฟาย..แต๊งกิ้ว..เลิฟยู้
13.00 น. Ghost Shark (ฉลามปีศาจ)
22.10 น. Matador (พยัคฆ์ร้ายกระสุนตัน)
02.15 น. 30 กําลังแจ๋ว
08.30 น. The Game Plan (เกมป่วน กวนป๋า)
11.45 น. Ride Along (คู่แสบลุยระห่ำ)
15.40 น. Harry and the Hendersons (บิ๊กฟุต เพื่อนรักพันธุ์มหัศจรรย์)
18.00 น. Taxi (แท็กซี่ เหยียบกระฉูดเมือง ปล้นสนั่นล้อ)
20.55 น. Aliens VS Predator : Requiem (สงครามฝูงเอเลี่ยน ปะทะ พรีเดเตอร์ 2)
22.45 น. Deep Impact (วันสิ้นโลก ฟ้าถล่มแผ่นดินทลาย)
21.00 น. The Forbidden Kingdom (หนึ่งฟัดหนึ่ง ใหญ่ต่อใหญ่)
20.30 น. Goosebumps (คืนอัศจรรย์ขนหัวลุก)
22.30 น. Rain Man (เรนแมน)
01.40 น. The Dinosaur Project (ไดโนซอร์ เจาะแดนลี้ลับช็อกโลก)
12.15 น. Barbie a Fairy Secret (บาร์บี้ ความลับแห่งนางฟ้า)
13 14.15 น. The Shopaholics (ช้อปแหลกแจกรัก)
14.35 น. The Flowers of War (สงครามนานกิง สิ้นแผ่นดินไม่สิ้นเธอ)
22.00 น. Red Cliff (สามก๊ก โจโฉแตกทัพเรือ)
05.00 น. โรงแรมผี
12.00 น. In the Name of the King 3 : The Last Mission (ศึกนักรบกองพันปีศาจ 3)
14.35 น. Apocalypse Pompeii (ลาวานรกถล่มปอมเปอี)
12.15 น. My Son-Goku (มาย ซอน โกคู)
14.15 น. Turbo (เทอร์โบ หอยทากจอมซิ่งสายฟ้า)
02.30 น. Man on a Ledge (ระห่ำฟ้า ท้านรก)