14.20 น. Bad Country (คู่ระหํ่าล้างเมืองโฉด)
21.00 น. A Common Man (สุมแค้นวินาศกรรมเมือง)
08.30 น. Tron : Legacy (ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต)
12.00 น. Dragonheart 3 : The Sorcerer's Curse (ดราก้อนฮาร์ท 3 : มังกรไฟผจญภัยล้างคำสาป)
15.25 น. Freaky Friday (ศุกร์สยอง สองรุ่นสลับร่าง)
18.20 น. The Mortal Instruments : City of Bones (นักรบครึ่งเทวดา)
23.00 น. Your Highness (ศึกเทพนิยายเจ้าชายพันธุ์เพี้ยน)
23.15 น. Volcano High (ศึกป่วนฟ้า โรงเรียนมหาเวทย์)
22.35 น. Seasons Change เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย
14.20 น. Les Miserables (เหยื่ออธรรม เล มิเซราบส์)
21.00 น. Vantage Point (เสี้ยววินาทีสังหาร)
08.35 น. The Fifth Centuria (ขุมทรัพย์ 5 พลังสุดขอบโลก)
11.50 น. Jumper (คนโดดกระชากมิติ)
15.10 น. Charlie and the Chocolate Factory (ชาร์ลี กับ โรงงานช็อกโกแลต)
18.20 น. Planet of the Apes (พิภพวานร)
23.50 น. Fire With Fire (คนอึดล้างเพลิงนรก)
23.20 น. An Autumn’s Tale (ดอกไม้กับนายกระจอก)
22.35 น. ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น
21.30 น. บอดี้การ์ดหน้าเหลี่ยม
22.35 น. หนีตามกาลิเลโอ
14.20 น. Prisoners of the Sun (คําสาปสุสานไอย์คุปต์)
21.00 น. Shadow Man (ชาโดว์แมน เงามัจจุราชมหาประลัย)
08.30 น. Spawn (ฮีโร่พันธุ์นรก)
11.35 น. Oblivion (อุบัติการณ์โลกลืม)
15.25 น. Star Wars : The Clone Wars (สตาร์ วอร์ส : เดอะ โคลน วอร์ส)
18.20 น. Jurassic Park III (ไดโนเสาร์พันธ์ุดุ)
20.30 น. Rush Hour 2 (คู่ใหญ่ฟัดเต็มสปีด 2)
23.35 น. Dawn Rider (สิงห์แค้นปืนโหด)
22.35 น. ซักซี้ด ห่วยขั้นเทพ
14.20 น. The Art of War II : Betrayal (ทำเนียบพันธุ์ฆ่า สงครามจับตาย 2)
21.00 น. Blunt Force Trauma (เกมดุดวลดิบ)
08.35 น. Paycheck (แกะรอยอดีต ล่าปมปริศนา)
12.05 น. Taxi 4 (แท็กซี่ 4 ซิ่งระเบิด บ้าระห่ำ)
15.25 น. Legends of Oz : Dorothy's Return (ตำนานแดนมหัศจรรย์ พ่อมดอ๊อซ)
18.20 น. Deja Vu (เดจา วู ภารกิจเดือด ล่าทะลุเวลา)
20.30 น. Resident Evil : Retribution (ผีชีวะ 5 สงครามไวรัสล้างนรก)
23.40 น. Shutter Island (เกาะนรกซ่อนทมิฬ)
20.45 น. The Spy Dad (คุณพ่อยอดพยัคฆ์ร้าย)
01.00 น. แม่นาค 3D
14.20 น. Starship Apocalypse (สตาร์ชิพ สงครามล้างจักรวาล)
21.45 น. Damage (คนระหํ่าเดนทรชน)
08.30 น. Bird on a Wire (ดับอำมหิต)
11.50 น. Green Zone (โคตรคนระห่ำ ฝ่าโซนเดือด)
15.25 น. See Spot Run (คุณตูบเจ้าปัญญา คุณหมาปัญหาเยอะ)
18.00 น. Mr. Right (คู่มหาประลัย นักฆ่าเลิฟเลิฟ)
20.55 น. The Italian Job (ปล้นซ้อนปล้น พลิกถนนล่า)
23.00 น. Today You Die (ยุทธการปล้นเฉียดนรก)
21.00 น. Skyline (สงครามสกายไลน์ดูดโลก)
09.05 น. The Machine (มฤตยูมนุษย์จักรกล)
09.00 น. Tower Heist (ปล้นเสียดฟ้า บ้าเหนือเมฆ)
12.10 น. Four Brothers (4 ระห่ำดับแค้น)
15.20 น. The Bourne Legacy (พลิกแผนล่ายอดจารชน)
20.35 น. The Last Stand (นายอำเภอคนพันธุ์เหล็ก)
23.25 น. Hummingbird (คนโคตรระห่ำ)
14.15 น. The Yuppie Fantasia (บันทึกลูกผู้ชาย)
12.15 น. Barbie The Princess and The Popstar (เจ้าหญิงบาร์บี้และสาวน้อยซูเปอร์สตาร์)
09.45 น. Frozen (ผจญภัยแดนคําสาปราชินีหิมะ)
11.40 น. Olaf's Frozen Adventure (โอลาฟกับการผจญภัยอันหนาวเหน็บ)
22.45 น. Big Eyes (ติสท์ลวงตา)
14.00 น. Walk of Shame (สาวเหวอ...เจองานเข้า)
22.00 น. Conan the Barbarian (โคแนน นักรบเถื่อน)
05.00 น. สะเเด๋วแห้ว
16.00 น. SLP (คนรักคน)
09.05 น. Poseidon Rex (ไดโนเสาร์ทะเลลึก)
13.30 น. First Knight (สุภาพบุรุษยอดอัศวิน)
09.00 น. Bolt (โบลท์ ซูเปอร์โฮ่งฮีโร่หัวใจเต็มร้อย)
12.00 น. Kung Fu Jungle (คนเดือดหมัดดิบ)
15.00 น. Defiance (วีรบุรุษชาติพยัคฆ์)
20.35 น. Wanted (ฮีโร่เพชฌฆาตสั่งตาย)
23.30 น. Undisputed 2 (คนทมิฬ กำปั้นทุบนรก)
12.15 น. Care Bears : To the Rescue (หมีน้อยแคร์แบร์ส ตอน รางวัลแด่มิตรภาพ)
14.15 น. We Bought a Zoo (สวนสัตว์อัศจรรย์ ของขวัญให้ลูก)
09.45 น. Hot Pursuit (คู่ฮ็อตซ่า ล่าให้ว่อง)
12.00 น. วาเลนไทน์ สวีทตี้