09.00 น. I Robot (ไอ โรบอท พิฆาตแผนจักรกลเขมือบโลก)
09.00 น. 22 bullets (22 นัด ยมบาลล้างยมบาล)
12.25 น. Catwoman (แคทวูเมน)
15.40 น. G-Force (หน่วยจารพันธุ์พิทักษ์โลก)
18.20 น. Pirates of the Caribbean : The Curse of the Black Pearl (คืนชีพกองทัพโจรสลัดสยองโลก)
21.30 น. Red Eye (เที่ยวบินระทึก)
23.00 น. Memoirs of a Geisha (นางโลมโลกจารึก)
19.10 น. ฝากไว้ในกายเธอ
09.00 น. The Joneses (แฟมิลี่ ลวงโลก)
09.00 น. Rurouni Kenshin (เคนชิน ซามูไร เอ็กซ์)
12.40 น. Faster (ฝังแค้นแรงระห่ำนรก)
15.40 น. Yogi Bear (โยกี้ แบร์)
18.20 น. Drop Zone (เหินฟ้าปล้นเย้ยนรก)
20.30 น. Last Knights (ล่าล้างทรชน)
23.00 น. The Call Up (เกมล่า ท้านรก)
19.10 น. 4 แพร่ง
09.00 น. Jesus Henry Christ (พระเจ้าจ๋า ส่งพ่อมาให้ผมเหอะ)
09.00 น. Rurouni Kenshin 2 : Kyoto Inferno (รูโรนิ เคนชิน เกียวโตทะเลเพลิง)
12.00 น. Proof of Life (ยุทธการวิกฤตตัวประกันข้ามโลก)
15.40 น. Despicable Me (มิสเตอร์แสบ ร้ายเกินพิกัด)
18.20 น. Underworld : Rise of the Lycans (สงครามโค่นพันธุ์อสูร 3 : ปลดแอกจอมทัพอสูร)
20.30 น. Exit Wounds (ยุทธการล้างบางเดนคน)
23.40 น. The Judge (สู้เพื่อพ่อ)
19.10 น. 5 แพร่ง
09.00 น. เฉิ่ม
21.30 น. The Adjustment Bureau (พลิกชะตาฝ่าองค์กรนรก)
09.00 น. Rurouni Kenshin 3 : The Legend Ends (รูโรนิ เคนชิน คนจริง โคตรซามูไร)
12.00 น. The Island (แหกระห่ำแผนฅนเหนือโลก)
15.40 น. Casper (ใครว่าโลกนี้ไม่มีผี)
18.20 น. Robot Overlords (สงครามจักรกลล้างโลก)
20.30 น. Green Zone (โคตรคนระห่ำ ฝ่าโซนเดือด)
23.40 น. Take the Lead (เขย่าเต้นไม่เว้นวรรค)
19.10 น. ชัตเตอร์ กดติดวิญญาณ
09.00 น. คีตราชนิพนธ์ บทเพลงในดวงใจราษฎร์ : อมยิ้ม
09.30 น. คีตราชนิพนธ์ บทเพลงในดวงใจราษฎร์ : เดอะ ซิงเกอร์
10.00 น. คีตราชนิพนธ์ บทเพลงในดวงใจราษฎร์ : ดาว
10.30 น. คีตราชนิพนธ์ บทเพลงในดวงใจราษฎร์ : ฝนตกที่ห้วยขาแข้ง
13.00 น. เราเกิดบนแผ่นดินรัชกาลที่ ๙
09.00 น. Like Father, Like Son (พ่อครับ รักผมได้ไหม)
16.00 น. Hachiko : A Dog’s Story (ฮาชิ...หัวใจพูดได้)
18.00 น. Frequency (เจาะเวลาผ่าความถี่ฆ่า)
20.55 น. I am Sam (สุภาพบุรุษปัญญานิ่ม)
14.15 น. คุณทองแดง ดิ อินสไปเรชั่น
01.00 น. Adventures of Bailey : The Lost Puppy (เบลี่ย์ เจ้าตูบผู้พิทักษ์)
05.00 น. ถอดรหัสคำพ่อสอน
08.30 น. พระมหาชนก
21.00 น. Little Buddha (พระพุทธเจ้า มหาศาสดาโลกลืมไม่ได้)
12.00 น. Left Behind (สืบลับสาบสูญ)
14.30 น. Sherlock (สุภาพบุรุษยอดนักสืบ ปี 1 EP.3)
22.45 น. Grudge Match (คู่กัดคู่เก๋า สิงห์เฒ่าล้างตา)
23.00 น. Justice Pao : The Case of Executing Chen Shimei (เปาบุ้นจิ้น ตอน ประหารราชบุตรเขย)
09.35 น. Little Forest : Winnter & Spring (เครื่องปรุงของชีวิต)
22.45 น. พันท้ายนรสิงห์
02.20 น. พุ่มพวง
08.30 น. Little Buddha (พระพุทธเจ้า มหาศาสดาโลกลืมไม่ได้)
11.15 น. คีตราชนิพนธ์ บทเพลงในดวงใจราษฎร์ : อมยิ้ม
21.00 น. Oshin (โอชิน สาวน้อยหัวใจแกร่ง)
23.30 Always 2 Sunset On Third Street (ถนนสายนี้ หัวใจไม่เคยลืม 2)
23.00 น. Justice Pao : Death Gold (เปาบุ้นจิ้น ตอน ทองคํามรณะ)
09.00 น. The Princess Diaries (บันทึกรักเจ้าหญิงมือใหม่)
12.00 น. The Chef (เดอะ เชฟ ศึกกระทะเหล็ก)
14.30 น. Sherlock (สุภาพบุรุษยอดนักสืบ ปี 2 EP.1)
18.20 น. The Help (คุณนายตัวดี สาวใช้ตัวดำ)
20.30 น. Hidalgo (ฮิดาลโก้ ฝ่านรกทะเลทราย)
09.45 น. Far from Home : The Adventures of Yellow Dog (เพื่อนรักแสนรู้)
14.00 น. ผู้ใหญ่ลีกับนางมา
02.30 น. Young Detective Dee : Rise of the Sea Dragon (ตี๋เหรินเจี๋ย ผจญกับดักเทพมังกร)