22.50 น. Hello, Schoolgirl (อยากรักหัวใจอย่าล้ม)
13.00 น. The Duchess (เดอะ ดัชเชส พิศวาส อำนาจ ความรัก)
20.15 น. Inception (อินเซ็ปชัน จิตพิฆาตโลก)
08.30 น. Enough (แค้นเกินทน)
12.00 น. The Grey (ฝ่าฝูงเขี้ยวสยองโลก)
15.35 น. Hop (ฮอพ กระต่ายซูเปอร์จัมพ์)
18.20 น. Shaolin (เส้าหลิน สองใหญ่)
23.00 น. Catwoman (แคทวูเมน)
22.50 น. Snowfall in Taipei (ไทเปหัวใจโรยรัก)
23.20 น. Cat and Mouse (จั่นเจา แมวหลวงสะท้านยุทธภพ)
13.00 น. Battle of Los Angeles (สงครามเอเลี่ยนถล่มโลก)
20.15 น. The Bodyguard (เดอะ บอดี้การ์ด เกิดมาเจ็บเพื่อเธอ)
08.35 น. The Darkest Hour (มหันตภัยมืดถล่มโลก)
11.35 น. Mission : Impossible II (ฝ่าปฏิบัติการ สะท้านโลก 2)
15.30 น. Nim's Island (ฮีโร่แฝงร่างสุดขอบโลก)
18.20 น. The Chronicles of Narnia : The Lion,the Witch and the Wardrobe (อภินิหารตำนานแห่งนาร์เนีย ตอน ราชสีห์ แม่มด กับตู้พิศวง)
23.05 น. Mission to Mars (ฝ่ามหันตภัยดาวมฤตยู)
13.00 น. Age of Dinosaurs (ปลุกชีพไดโนเสาร์ถล่มเมือง)
22.50 น. Look For A Star (สองหัวใจยังไงก็ไม่เหงา)
08.30 น. The Green Hornet (หน้ากากแตนอาละวาด)
11.50 น. Entrapment (กับดักพยัคฆ์เหนือเมฆ)
15.30 น. Legend of the Guardians : The Owls of Ga'Hoole (มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์ นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล)
18.20 น. Riddick 3 (ริดดิค 3)
20.50 น. Snitch (โคตรคนขวางนรก)
00.05 น. 300 ขุนศึกพันธุ์สะท้านโลก
22.50 น. My Wife Got Married (เมียเขาหรือเราชู้)
13.00 น. Secret Window (หน้าต่างหลอนอํามหิต)
08.30 น. Spiders 3D (ฝูงแมงมุมยักษ์ถล่มโลก)
11.30 น. Executive Decision (ยุทธการดับฟ้า
15.25 น. Rio (ริโอ เจ้านกฟ้าจอมมึน)
18.20 น. Who am I (ใหญ่เต็มฟัด)
20.30 น. Lucy (ลูซี่ สวยพิฆาต)
23.30 น. Scooby - Doo (บริษัทป่วนผีไม่จำกัด)
13.00 น. Hunting the Phantom (ล่านรกโปรแกรมมหากาฬ)
22.10 น. 3 Headed Shark Attack (โคตรฉลาม 3 หัวเพชฌฆาต)
20.45 น. Double Tap (ดับเบิ้ลกระสุนเป้าจับตาย)
01.00 น. Parkland (ล้วงปมสังหาร จอห์น เอฟ เคนเนดี้)
08.30 น. War of the Worlds (อภิมหาสงครามล้างโลก)
11.55 น. Anacondas 2 The Hunt for the Blood Orchid (อนาคอนดา 2 เลื้อยสยองโลก : ล่าอมตะขุมทรัพย์นรก)
15.15 น. Big Miracle (ปาฏิหาริย์วาฬสีเทา)
18.00 น. Seventh Son (เซเว่น ซัน บุตรคนที่ 7 จอมมหาเวทย์)
20.45 น. The Pirates (ศึกโจรสลัด ล่าสุดขอบโลก)
23.25 น. Gone in Sixty Seconds (60 วิ. รหัสโจรกรรมอันตราย)
14.05 น. The Fencer (คุณครูยอดนักดาบ)
22.00 น. Red Riding Hood (สาวหมวกแดง)
14.35 น. Hancock (ฮีโร่ขวางนรก)
05.20 น. The Amazing Panda Adventure (แพนด้าน้อยผจญภัยสุดขอบฟ้า)
08.10 น. Pirates of the Caribbean : The Curse of the Black Pearl (คืนชีพกองทัพโจรสลัดสยองโลก)
12.00 น. The Forbidden Kingdom (หนึ่งฟัดหนึ่ง ใหญ่ต่อใหญ่)
15.05 น. Star Wars Episode II : Attack of the Clones (สตาร์วอร์ส เอพพิโซด 2 : กองทัพโคลนจู่โจม)
20.30 น. Pan (แพน)
23.30 น. The Boy Next Door (รักอำมหิต หนุ่มจิตข้างบ้าน)
12.15 น. Barbie and the Secret Door (บาร์บี้ กับประตูพิศวง)
13 14.15 น. Elixir of Love (นางฟ้าซ่อนกลิ่นกับยาหมอเทวดา)
20.30 น. สูตรรัก แซ่บอีหลี
09.45 น. The Twilight Saga : Breaking Dawn Part 1 (แวมไพร์ ทไวไลท์ 4 เบรกกิ้งดอน ภาค 1)
22.30 น. ตีสาม คืนสาม 3D
02.20 น. One Minute More (ขอรักอีกสักครั้ง)
14.00 น. Ip Man (ยิปมัน เจ้ากังฟูสู้ยิบตา)
17.15 น. Quantum of Solace (007 พยัคฆ์ร้ายทวงแค้นระหํ่าโลก)
02.20 น. Last Vegas (แก๊งค์เก๋า เขย่าเวกัส)
22.00 น. The Rite (คนไล่ผี)
05.00 น. Justice Pao : White Dragon Horse (เปาบุ้นจิ้น ตอน ม้ามังกรขาว)
12.00 น. สะใภ้บรื๋อ..อ์อ์
16.00 น. Tekken (เทคเค่น)
14.35 น. The Other Guys (คู่ป่วนมือปราบปืนหด)
05.00 น. Shanghai Noon (คู่ใหญ่ฟัดข้ามโลก)
08.10 น. Blade II (เบลด 2 นักล่าพันธุ์อมตะ)
09.45 น. Homeward Bound : The Incredible Journey (2 หมา 1 แมว ใครจะพรากเราไม่ได้)
11.25 น. Pacific Rim (แปซิฟิค ริม สงครามอสูรเหล็ก)
15.05 น. Kangaroo Jack (คนซ่าส์ล่าจิงโจ้แสบ)
20.30 น. Predators (มหากาฬพรีเดเตอร์)
23.30 น. The Legend of Zorro (ศึกตำนานหน้ากากโซโร)
12.15 น. One Million-Year Trip : Bandar Book (แบนด้าร์ บุ๊ค หนึ่งล้านปีการเดินทางสู่โลก)
14.15 น. Walking with Dinosaurs (ไดโนเสาร์ อาณาจักรอัศจรรย์)
12.30 น. Robocop (โรโบคอป)