09.00 น. True Legend (ยาจกซู ตำนานหมัดเมา)
14.20 น. Independence Daysaster (สงครามจักรกลถล่มโลก)
21.00 น. Black Dawn (แบล็ค ดอน มหาประลัยข้ามโลก)
09.30 น. Twins Mission (คู่พายุฟัดทะลุฟ้า)
12.35 น. Bullet to the Head (กระสุนเดนตาย)
15.40 น. The Nut Job (ภารกิจหม่ำถั่วป่วนเมือง)
18.20 น. Godzilla (ก็อตซิลล่า)
23.00 น. Vampire in Brooklyn (แวมไพร์ อิน บรู๊คลิน)
04.00 น. ของขวัญจากดิน
09.00 น. IP Man 2 (ยิปมัน อาจารย์บรู๊ซลี)
11.00 น. ของขวัญจากดิน
14.20 น. Atlas Shrugged (อัจฉริยะรถด่วนลํ้าโลก)
21.00 น. The Contractor (ภารกิจเด็ดหัวมือสังหาร)
09.00 น. Death Race (ซิ่ง สั่ง ตาย)
12.00 น. S.W.A.T (ส.ว.า.ท. หน่วยจู่โจมระห่ำโลก)
13.30 น. How to Train Your Dragon (อภินิหารไวกิ้งพิชิตมังกร)
18.20 น. Iron Man 3 (มหาประลัยคนเกราะเหล็ก 3)
23.15 น. ของขวัญ
06.00 น. Lupin 3rd VS Detective Conan The Movie (ลูแปงที่สาม ปะทะ ยอดนักสืบจิ๋วโคนันเดอะมูฟวี่)
11.30 น. Dex Hamilton and the Doomsday Swarm (สงครามกองทัพแมลงทะลุจักรวาล)
14.00 น. ของขวัญจากดิน
23.15 น. ของขวัญจากดิน
13.00 น. ของขวัญจากดิน
10.30 น. ของขวัญ
14.00 น. ของขวัญ
13.00 น. ของขวัญจากดิน
09.00 น. The Treasure Hunter (โคตรฅน ค้นโคตรสมบัติ)
21.30 น. ต้มยำกุ้ง
14.20 น. The Philadephia Experiment (ทะลุมิติเรือมฤตยู)
21.00 น. Meeting Evil (ประจันหน้าอํามหิต)
09.00 น. Shanghai Noon (คู่ใหญ่ฟัดข้ามโลก)
12.10 น. Rogue (ตำนานโหดโคตรไอ้เคี่ยม)
15.15 น. Big Mommas : Like Father, Like Son (บิ๊กมาม่าส์ พ่อลูกครอบครัวต่อมหลุด)
18.20 น. Fearless (จอมคนผงาดโลก)
20.30 น. Prince Of Persia : The Sands Of Time (เจ้าชายแห่งเปอร์เซีย : มหาสงครามทะเลทรายแห่งกาลเวลา)
23.40 น. Submission (สังเวียนโหดเลือดทะลัก)
09.00 น. ต้มยำกุ้ง
14.20 น. Attack The Block (ขบวนการจิ๊กโก๋โต้เอเลี่ยน)
21.00 น. Attack Force (ยุทธการจู่โจมนรก)
09.00 น. Recoil (แค้นต่อแค้น ดับเดนคน)
12.00 น. The Perfect Storm (มหาพายุคลั่งสะท้านโลก)
15.40 น. Khumba (คุมบ้า ม้าลายแสบซ่าส์ ตะลุยป่าซาฟารี)
18.20 น. Daylight (เดย์ไลท์ ผ่านรกใต้โลก)
20.30 น. John Carter (นักรบสงครามข้ามจักรวาล)
00.00 น. Blood Work (ดับชีพจรล่านรก)
09.00 น. Abduction (พลิกโลกล่าสุดนรก)
21.00 น. Red (คนอึดต้องกลับมาอึด)
14.20 น. Back to 1942 (แผ่นดินวิปโยค 1942)
21.45 น. Texas Killing Fields (ล่าเดนโหด โคตรคนต่างขั้ว)
09.00 น. Flash Point (ลุยบ้าเลือด)
12.00 น. Snitch (โคตรคนขวางนรก)
18.00 น. The Mummy (คืนชีพคำสาปนรกล้างโลก)
20.55 น. The Legend of Zorro (ศึกตำนานหน้ากากโซโร)
23.40 น. Street Kings (ตำรวจเดือดล่าล้างเดน)
20.45 น. Mr.Vampire 2 (ผีกัดอย่ากัดตอบ 2)
02.15 น. The Journey (มาเลเซีย รักข้ามโลก)
08.30 น. Around the World in 50 Years (แซมมี ต.เต่าซ่าส์ไม่มีเบรค)
22.30 น. Unstoppable (ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่)
00.30 น. Law Ablding Citizen (ขังฮีโร่ โค่นอํานาจ)
09.05 น. Black Plague (เงามรณะล้างแผ่นดิน)
09.15 น. Seventh Son (เซเว่น ซัน บุตรคนที่ 7 จอมมหาเวทย์)
12.15 น. Mission : Impossible Rogue Nation (มิชชั่น : อิมพอสซิเบิ้ล ปฏิบัติการรัฐอำพราง)
15.50 น. Double Jeopardy (ผ่าแผนฆ่าลวงโลก)
20.40 น. Mad Max : Fury Road (แมด แม็กซ์ : ถนนโลกันตร์)
23.40 น. Body of Lies (แผนบงการยอดจารชนสะท้านโลก)
01.30 น. Canton God Father (ฉีจี้ เจ้าพ่อกวางตุ้ง)
14.15 น. Clifford (คลิฟฟอร์ด เด็กแสบจอมซ่า)
09.45 น. Maleficent (มาเลฟิเซนต์ กำเนิดนางฟ้าปิศาจ)
22.45 น. Mary Poppins (แมรี่ ป๊อปปิ้นส์)
02.15 น. Alien (เอเลี่ยน)
08.30 น. Unstoppable (ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่)
21.00 น. Moulin Rouge! (มูแลงรูจ!)
23.30 น. ATM (ตู้ กด ตาย)
09.05 น. The Adventures of Mickey Matson and the Pirate's Code (การผจญภัยของมิคกี้ แมตสัน : โค่นจอมโจรสลัดไฮเทค)
13.30 น. Kick Ass (เกรียนโคตรมหาประลัย)
09.00 น. Lilo & Stitch (ลีโล่ แอนด์ สติทซ์)
11.50 น. หลวงพี่เท่ง
14.45 น. The Scorpion King 4 : Quest for Power (ศึกชิงอำนาจจอมราชันย์)
20.40 น. Sleepless (คืนเดือดคนระห่ำ)
23.40 น. Star Wars : VI - Return of the Jedi (สตาร์ วอร์ส เอพพิโซด 6 : การกลับมาของเจได)
12.45 น. Double Impact (คู่โหดมหาประลัย)
09.45 น. Home on the Range (โฮมออนเดอะเรนจ์)
02.15 น. Aliens (เอเลี่ยน 2 ฝูงมฤตยูนอกโลก)