09.00 น. Tears of the Sun (ฝ่ายุทธการสุริยะทมิฬ )
14.20 น. Special Forces (แหกด่านจู่โจมสายฟ้าแลบ)
21.00 น. Fortress 2 : Re - Entry (คุกศตวรรษนรก 2)
09.00 น. Starship Troopers (สงครามหมื่นขาล่าล้างจักรวาล)
12.30 น. Flight 7500 (ไฟลท์ 7500 ไม่ตกก็ตาย)
15.25 น. Grown Ups 2 (ขาใหญ่ วัยกลับ 2)
18.20 น. The Bourne Supremacy (สุดยอดเกมล่าจารชน 2)
23.15 น. The Grey (ฝ่าฝูงเขี้ยวสยองโลก)
00.10 น. ONCE UPON A TIME YR4 (ณ กาลครั้งหนึ่ง ปี 4)
09.00 น. A Better Life (พ่อลูก ผูกใจฝัน)
14.20 น. Jinn (จินน์ ปีศาจอเวจี)
21.00 น. You Don't Mess with the Zohan (อย่าแหย่โซฮาน)
09.00 น. In Time (ล่าเวลาสุดนรก)
12.15 น. Kung Fu Jungle (คนเดือดหมัดดิบ)
15.40 น. The Haunted Mansion บ้านเฮี้ยน ผีชวนฮา
18.20 น. Face Off (สลับหน้า ล่าล้างโลก)
23.40 น. Bird on a Wire (ดับอำมหิต)
00.10 น. ONCE UPON A TIME YR4 (ณ กาลครั้งหนึ่ง ปี 4)
09.00 น. Gattaca (กัตตาก้า ฝ่ากฎโลกพันธุกรรม)
14.20 น. Blitz (บลิทซ์ ล่าโคตรคลั่งล้าง ส.น.)
21.00 น. Shadow Man (ชาโดว์แมน เงามัจจุราชมหาประลัย)
09.00 น. Highwaymen (ไฮเวย์เมน ซิ่งกระตุกเหยื่อ)
11.45 น. True Grit (ยอดคนจริง)
15.15 น. Small Soldiers (ทหารจิ๋วไฮเทคโตคับโลก)
18.20 น. The Game Plan (เกมป่วน กวนป๋า)
20.30 น. Collateral (สกัดแผนฆ่า ล่าอำมหิต)
23.40 น. A Walk Among the Tombstones (พลิกเกมนรกล่าสุดโลก)
09.00 น. ส้มตำ
21.30 น. 5 Days of War (สมรภูมิคลั่ง 120 ชั่วโมง)
14.20 น. The Courier (ทวง ล่า ฆ่าตามสั่ง)
21.00 น. The Shepherd (เดอะ เชพเพิร์ด ตํารวจโคตรระหํ่า)
09.00 น. Red Line (ซิ่งทะลุเพดานนรก)
12.00 น. The Jackal (มือสังหารมหากาฬสะท้านนรก)
15.40 น. The Dragon Pearl (มหัศจรรย์มังกรเหนือกาลเวลา)
18.20 น. The Medallion (ฟัดอมตะ)
20.30 น. Air Force One (ผ่านาทีวิกฤติกู้โลก)
23.40 น. Juon 4 : The Final Curse (จูออน ผีดุ 4 ปิดตำนานโคตรดุ)
21.00 น. The Blacklist : Season 5
09.00 น. Your Sister's Sister (รักพี่หัวใจให้น้อง)
21.00 น. Space Cowboys (ผนึกพลังระห่ำกู้โลก)
14.20 น. The Duchess (พิศวาส อํานาจ ความรัก)
21.45 น. Ice Soldiers (นักรบเหนือมนุษย์)
09.00 น. 6 Bullets (6 นัดจัดตาย)
12.00 น. The Darkest Hour (มหันตภัยมืดถล่มโลก)
15.40 น. Beauty and The Beast (ปาฏิหาริย์รักเทพบุตรอสูร)
18.00 น. Tai Chi Zero (ไทเก๊ก หมัดเล็กเหล็กตัน)
20.55 น. National Treasure (ปฏิบัติการเดือด ล่าขุมทรัพย์สุดขอบโลก)
23.40 น. Just Like Heaven (รักนี้...สวรรค์จัดให้)
20.45 น. Storm Raiders (ฟงอวิ๋น ขี่พายุทะลุฟ้า)
08.30 น. Space Cowboys (ผนึกพลังระห่ำกู้โลก)
21.00 น. Pirates of the Caribbean : At World's End (ผจญภัยล่าโจรสลัดสุดขอบโลก)
00.15 น. P.S. I Love You ป.ล.ผมจะรักคุณตลอดไป
09.05 น. 100 Below Zero (หนีนรกลบ 100 องศา)
09.00 น. Derailed (ปมพิศวาสรักลวงโลก)
12.00 น. Special ID (พยัคฆ์ร้ายพันธุ์เก๋า)
15.15 น. Minority Report (หน่วยสกัดอาชญากรรมล่าอนาคต)
21.20 น. Jurassic Park III ไดโนเสาร์พันธ์ุดุ
23.40 น. Ninja the Monster
14.15 น. The Pink Panther (มือปราบ เป๋อ ป่วน ฮา)
20.30 น. The Terminator (คนเหล็ก 2029)
20.00 น. MacGyver Season 2
08.30 น. ความสุขของกะทิ
21.30 น. Hellboy (เฮลล์บอย ฮีโร่พันธุ์นรก)
00.00 น. The Pyramid (พีระมิดซ่อนนรก)
05.00 น. ครูจันทร์แรม ประทีปแห่งแม่นํ้าสาย
12.00 น. The Rules of The Game (ลูบคมขบวนมังกรโหด)
09.05 น. Sleeping Beauty ศึกล้างคําสาปเจ้าหญิงนิทรา
13.30 น. Premium Rush (ปั่นทะลุนรก)
14.15 น. Prancer (แพลนเซอร์)
12.45 น. Fled (นรกหนีนรก)
18.20 น. Hercules (เฮอร์คิวลิส)